E95 Unique 4rum
Hề lú! Welcome to the E95 forum
E95 Unique 4rum
Hề lú! Welcome to the E95 forum
E95 Unique 4rum
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Where we are the one

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Latest topics
» E95 Family in my heart - Long TWind. Tập I: Say Wh Crew
xin loi~ bạn ! EmptyMon Apr 11, 2011 7:26 pm by ♥Starfire♥

» E95 Family in my heart - Long TWind. Tập I: Say Wh Crew
xin loi~ bạn ! EmptyMon May 31, 2010 10:41 pm by Ba`_Gia`_Qua_Duong`

» dance korea
xin loi~ bạn ! EmptySat May 29, 2010 8:40 pm by BBoy_Lợn

» HOT GIRL 9E
xin loi~ bạn ! EmptySat May 22, 2010 8:50 pm by myxjnh

» Nhấn Ctrl Phải, mở cửa thế giới cùng từ điển thông minh KOOLdic 2010
xin loi~ bạn ! EmptySat May 22, 2010 8:41 pm by myxjnh

» Du lịch cùng V-Reserve 2010
xin loi~ bạn ! EmptySat May 22, 2010 8:36 pm by myxjnh

» Ảnh lớp mình những ngày xưa.
xin loi~ bạn ! EmptyTue May 18, 2010 2:23 pm by myxjnh

» 2 crew vo^ dick. ABDC ma` e thjx nha^t' ( nho' xem he^t', doan. da^U` la` gjoi' thieu.)
xin loi~ bạn ! EmptyTue May 11, 2010 10:08 pm by ~(+_+)~εVΐ׀_şKūļĽ~(+_+)~

» [solved]3 người mà bạn yêu quý nhất trong lớp ! ( Phải nói t
xin loi~ bạn ! EmptyTue May 11, 2010 10:06 pm by ~(+_+)~εVΐ׀_şKūļĽ~(+_+)~

Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

xin loi~ bạn !

Go down 
m0mxyk512
Ba`_Gia`_Qua_Duong`
phamnghia95
7 posters
Tác giảThông điệp
phamnghia95
Glass
Glass
phamnghia95

xin loi~ bạn ! Empty
Bài gửiTiêu đề: xin loi~ bạn !   xin loi~ bạn ! EmptySat Jan 02, 2010 4:42 pm

xin loi~ tat' ca? moi. nguoi`
co le moi nguoi trog chug ta co 1 cach nhin nhan ve 1 nguoi khac va vs nh` cách nhìn nhận 1 ai đó khác nhau chúg ta có thể có nhữg suy nghĩ về người đó tốt hoặc xấu. tuy nói rằg có nhiều cách nhưg thật ra nó chỉ biểu hiện qua 2 thứ. đó là vẻ ngoài ( sự quan tâm thể hiện quan nhữg hàh độg , nhữg thứ mà ta bộc lộ ra ngoài ) và cảm giác bên trong ( là nhữg điều quan tâm thầm lặg, sự quan tâm giúp đỡ lặg lẽ giúp cho cuộc sốg của ta hạh fúc hơn tốt đẹp hơn mà ta ko hề hay biết). vậy nếu ta cảm nhận theo từg cách thì sẽ ra sao đến bây h tớ đã có câu trả lời cho câu hỏi ấy. tớ sẽ chia sẻ vs mọi người. trước khi trả lời thì mọi người hãy tự xem mình đag cảm nhận ng` khác theo cách nào ? tớ chắc rằg nhiều người đều nhận xét ng` khac' qua vẻ ngoài nhưg họ đều khẳg địh họ nx ng` khác = cách nhìn vào bên trong. và bạn biết ko tớ cũg là 1 ng` nx người khác qua vẻ ngoai`. tớ đã biết khi mìh nx qua vẻ ngoài của họ thì chắc rằg ở rất nhiều ng` đều hiện lên mọi thứ ko tốt ( có thể xấu ) và đương nhiên ta sẽ chắc chắn khẳg địh đó là 1 người ko tốt , 1 ng` ích kỷ . nhữg ý nghĩ ấy thực sự đã từg có trog tớ về 1 ng` mà tớ rất yêu quí . tới bây h tớ đã biết điều đó là sai. nó làm cho ng` mà tớ yêu quí fải đau khổ, suy nghĩ zù ng` ấy ko hề có lỗi gì cả. bạn biết ko nó sẽ làm cho bạn mất đi nhug~ ng` bạn tốt, tại sao ư ? đơn giản thôi vì họ sẽ nghĩ bạn là 1 kẻ hời hợt, luôn ganh ghét vs ng` khác, 1 kẻ ích kỷ, luôn chỉ muốn mọi ng` quan tâm tới mình, 1 kẻ luôn suy nghĩ lih tih, suy nghĩ quá nh` về 1 vấn để nhỏ và làm cho nó lớn, rồi trở thành 1 chuyện quan trọng. Cuối cùg nó sẽ để bạn cô đơn 1 mình, đó chíh là cái giá của sự nhìn nhận ở vẻ ngoài. nhưg nếu bạn thật sự nhận xét ng`khác qua nhữg gì bên trong họ thì bạn chắc chắn là 1 người rất hiểu nhữg người xug quanh, là ng` luôn chia sẻ đc vs mọi người.
Qua đây tớ muốn nói 1 lời xin lỗi vs nhữg gì mà tớ đã nói, nhữg gì mà tớ đã làm. Tớ thật sự đã có lỗi vs cậu, tớ mog rằg nhữg ng` có cách nhận xét như tớ về cậu ( hoặc là về 1 ai đó quanh họ) sẽ hiểu đc và sử chữa kịp thời trước khi nó làm tổn thương nhữg người họ yêu quí. Tớ thực sự rất ân hân khi nhận ra lỗi lầm này của mình. Điều tớ làm thật sự là rất .... ( không có từ nào có thể tả đc sự tệ hại của nó) nhưg tớ ko cần cậu tha lỗi mà tớ chỉ mog sao nỗi buồn của cậu do tớ gây ra sẽ biến mất hay nó sẽ đc chữa lành bởi nhữg ng` khác.
Tớ thật sự xin lỗi cậu ! Zù cậu ko chấp nhận lời xin lỗi này cũg ko sao vì lỗi mà tớ gây ra là quá lớn nhưg tớ luôn mog cậu hết buồn để trở lại vs nhữg ng` bạn mà cậu quí mến.
Ba`_Gia`_Qua_Duong`
Silver
Silver
Ba`_Gia`_Qua_Duong`

xin loi~ bạn ! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: xin loi~ bạn !   xin loi~ bạn ! EmptySat Jan 02, 2010 5:46 pm

Nghĩa ui ông vít dài quá tui đọc hổng hết nhưng người nào mà dc Nghĩa xin lỗi thì nên tha lỗi cho Nghĩa nhá
m0mxyk512
Glass
Glass
m0mxyk512

xin loi~ bạn ! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: xin loi~ bạn !   xin loi~ bạn ! EmptySun Jan 03, 2010 2:16 pm

pải nói rõ sr ai ckứ
Ba`_Gia`_Qua_Duong`
Silver
Silver
Ba`_Gia`_Qua_Duong`

xin loi~ bạn ! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: xin loi~ bạn !   xin loi~ bạn ! EmptySun Jan 03, 2010 6:21 pm

sặc cái ông Lung á [nói như cái kiểu đúng rồi ý =.=]
ky_an_anh_trang
Glass
Glass
ky_an_anh_trang

xin loi~ bạn ! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: xin loi~ bạn !   xin loi~ bạn ! EmptySun Jan 03, 2010 8:58 pm

Nghia xin loi ng do' thi ng do ' tha thu cho N nha
♥Starfire♥
Admin
♥Starfire♥

Đến từ : (`'•.¸(`'•.¸¤*¤¸.-'´)¸.•'´) «´¨`•..¤:LOVELY♥ HOME :¤..•´¨`» (¸.•'´(¸.•'´¤*¤`'•.¸)`'•.¸)

xin loi~ bạn ! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: xin loi~ bạn !   xin loi~ bạn ! EmptyMon Jan 04, 2010 12:59 pm

Biết nói thế nào nhỉ...Con người ta ấn tượng đầu tiên là vẻ bề ngoài, có thể tốt có thể xấu nhưng đó chỉ là cái màn chắn để che đi nội tâm bên trong mà thôi.Nhiều lúc ta hay bị đánh lừa bởi vẻ ngoài, rồi hiểu lầm, mâu thuẫn,nhưng nếu có tấm lòng thực sự, biết trân trọng giá trị tình cảm thì mọi thứ sẽ vượt qua được thôi.
***But...cũng có lúc, người ta chợt rời xa ( ko phải khoảng cách thực, mà là tâm hồn), thì con người lại trở về đúng cái vẻ bề ngoài mà cho là ích kỉ hay xấu xa. Lẽ tự nhiên thôi...
https://9ememories.forumvi.com
Tienlinh
Glass
Glass
Tienlinh

xin loi~ bạn ! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: xin loi~ bạn !   xin loi~ bạn ! EmptyMon Jan 04, 2010 5:08 pm

nghja~ sr aj th`j ng` dAy' tha thu' ch0 nghja~ dj
myxjnh
Glass
Glass

xin loi~ bạn ! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: xin loi~ bạn !   xin loi~ bạn ! EmptySun Apr 04, 2010 3:19 pm

kho than nghia~ xin loi~ bạn ! 881373
Sponsored content

xin loi~ bạn ! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: xin loi~ bạn !   xin loi~ bạn ! Empty

xin loi~ bạn !
Trang 1 trong tổng số 1 trang