E95 Unique 4rum
Hề lú! Welcome to the E95 forum
E95 Unique 4rum
Hề lú! Welcome to the E95 forum
E95 Unique 4rum
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Where we are the one

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Latest topics
» E95 Family in my heart - Long TWind. Tập I: Say Wh Crew
dành tặng những người bạn mà tôi iêu quý... bạn thân của tôi ơi...! EmptyMon Apr 11, 2011 7:26 pm by ♥Starfire♥

» E95 Family in my heart - Long TWind. Tập I: Say Wh Crew
dành tặng những người bạn mà tôi iêu quý... bạn thân của tôi ơi...! EmptyMon May 31, 2010 10:41 pm by Ba`_Gia`_Qua_Duong`

» dance korea
dành tặng những người bạn mà tôi iêu quý... bạn thân của tôi ơi...! EmptySat May 29, 2010 8:40 pm by BBoy_Lợn

» HOT GIRL 9E
dành tặng những người bạn mà tôi iêu quý... bạn thân của tôi ơi...! EmptySat May 22, 2010 8:50 pm by myxjnh

» Nhấn Ctrl Phải, mở cửa thế giới cùng từ điển thông minh KOOLdic 2010
dành tặng những người bạn mà tôi iêu quý... bạn thân của tôi ơi...! EmptySat May 22, 2010 8:41 pm by myxjnh

» Du lịch cùng V-Reserve 2010
dành tặng những người bạn mà tôi iêu quý... bạn thân của tôi ơi...! EmptySat May 22, 2010 8:36 pm by myxjnh

» Ảnh lớp mình những ngày xưa.
dành tặng những người bạn mà tôi iêu quý... bạn thân của tôi ơi...! EmptyTue May 18, 2010 2:23 pm by myxjnh

» 2 crew vo^ dick. ABDC ma` e thjx nha^t' ( nho' xem he^t', doan. da^U` la` gjoi' thieu.)
dành tặng những người bạn mà tôi iêu quý... bạn thân của tôi ơi...! EmptyTue May 11, 2010 10:08 pm by ~(+_+)~εVΐ׀_şKūļĽ~(+_+)~

» [solved]3 người mà bạn yêu quý nhất trong lớp ! ( Phải nói t
dành tặng những người bạn mà tôi iêu quý... bạn thân của tôi ơi...! EmptyTue May 11, 2010 10:06 pm by ~(+_+)~εVΐ׀_şKūļĽ~(+_+)~

Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

dành tặng những người bạn mà tôi iêu quý... bạn thân của tôi ơi...!

Go down 
Tác giảThông điệp
angel_s2_devil
Glass
Glass
angel_s2_devil

dành tặng những người bạn mà tôi iêu quý... bạn thân của tôi ơi...! Empty
30122009
Bài gửidành tặng những người bạn mà tôi iêu quý... bạn thân của tôi ơi...!

Tôi không thể giải quyết giùm bạn tất cả những rắc rối, nghi ngờ hay sợ hãi. dành tặng những người bạn mà tôi iêu quý... bạn thân của tôi ơi...! 614783

Nhưng tôi có thể lắng nghe những điều bạn giãi bày và cùng bạn đi tìm lời giải đáp. dành tặng những người bạn mà tôi iêu quý... bạn thân của tôi ơi...! 894858

Tôi không thể thay đổi quá khứ bi thương, ảm đạm và không thể thay đổi được tương lai đang chờ bạn phía trước. dành tặng những người bạn mà tôi iêu quý... bạn thân của tôi ơi...! 13842

Nhưng tôi sẽ bên bạn khi bạn cần tôi quan tâm. dành tặng những người bạn mà tôi iêu quý... bạn thân của tôi ơi...! 372403

Tôi không thể giúp bạn không vấp ngã, tôi chỉ có thể chìa bàn tay tôi ra cho bạn nắm để bạn không té nhào. dành tặng những người bạn mà tôi iêu quý... bạn thân của tôi ơi...! 193499

Niềm vui, sự chiến thắng, thành công và hạnh phúc của bạn, chúng không phải của tôi. dành tặng những người bạn mà tôi iêu quý... bạn thân của tôi ơi...! 284426 Tuy nhiên, tôi có thể cùng bạn cười thật to và vui thật nhiều. dành tặng những người bạn mà tôi iêu quý... bạn thân của tôi ơi...! 680537 Bạn quyết định về cuộc đời của bạn chứ không phải tôi và tôi cũng không phán xét những quyết định đó. dành tặng những người bạn mà tôi iêu quý... bạn thân của tôi ơi...! 691217 Tôi chỉ có thể hỗ trợ, khuyến khích và giúp bạn khi bạn yêu cầu. dành tặng những người bạn mà tôi iêu quý... bạn thân của tôi ơi...! 453819 Tôi không thể gán cho bạn những giới hạn mà tôi nghĩ về bạn. dành tặng những người bạn mà tôi iêu quý... bạn thân của tôi ơi...! 43026 Nhưng trong tôi luôn có chỗ để bạn thay đổi, trưởng thành và trở thành chính bạn. dành tặng những người bạn mà tôi iêu quý... bạn thân của tôi ơi...! 948605 Tôi không thể bảo vệ con tim bạn thoát khỏi những đổ vỡ và đau thương. dành tặng những người bạn mà tôi iêu quý... bạn thân của tôi ơi...! 883778 Nhưng tôi có thể cùng bạn rơi lệ gom nhặt những đổ vỡ và hàn gắn chúng lại với nhau.dành tặng những người bạn mà tôi iêu quý... bạn thân của tôi ơi...! 934568 Tôi không thể bắt bạn phải trở thành ai đó. dành tặng những người bạn mà tôi iêu quý... bạn thân của tôi ơi...! 573179 Tôi chỉ có thể iêu thương bạn và nguyện là bạn của bạn. dành tặng những người bạn mà tôi iêu quý... bạn thân của tôi ơi...! 497766 Một người bạn mà thôi. dành tặng những người bạn mà tôi iêu quý... bạn thân của tôi ơi...! 39209
Share this post on: reddit

dành tặng những người bạn mà tôi iêu quý... bạn thân của tôi ơi...! :: Comments

Kool! It's meaningful to me and many people around here. Lâu rồi không thấy một bài viết nào đó về tình bạn, ngẫm lại thì thấy mình vẫn chưa làm đc gì cả.

dành tặng những người bạn mà tôi iêu quý... bạn thân của tôi ơi...!

Trang 1 trong tổng số 1 trang

Similar topics

-
» dành cho cá bạn sakking lớp mềnh
» BB mọi người nhá !
» tim` nguoi` iu
» những điều muốn nói từ trái tim ( để t mở box...)
» 5 anh em siu nhưn [ko cười ko làm người]